Gida ' Takardar kebantawa
TAKARDAR KEBANTAWA
Wannan manufar sirrin tana bayyana yadda za a iya. 'Ara, raba, raba, da aiwatar da bayananka da kuma zabin da ka hade da wannan bayanin. Wannan manufar sirrin tana amfani da duk keɓaɓɓun bayanan mutum yayin rubuce, lantarki, da kuma sadarwa ta kan layi ko a layi, gami da yanar gizo, da kuma kowane imel.

Da fatan za a karanta Sharuɗɗanmu da yanayinmu da wannan manufar kafin ku iya samun dama ko amfani da ayyukanmu. Idan ba za ku iya yarda da wannan manufar ko sharuɗɗan da Sharuɗɗa da yanayin ba, don Allah kar a samu damar amfani da ayyukanmu. A ce kuna cikin ikon tattalin arziƙin a wajen yankin tattalin arzikin Turai, ta siyan samfuranmu ko amfani da ayyukanmu. A wannan yanayin, kun yarda da sharuɗɗa da halaye da ayyukanmu kamar yadda aka bayyana a cikin wannan manufar.

Muna iya canza wannan manufar a kowane lokaci, ba tare da sanarwa na gaba ba, kuma canje-canje na iya amfani da kowane keɓaɓɓen bayanan da muka riƙe ka, da kuma duk wani sabon bayanin mutum da aka tattara. Idan muka yi canje-canje, za mu sanar da kai ta hanyar bita da ranar a saman wannan manufar. Za mu samar maka da cikakkiyar sanarwa idan muka yi canje-canje na kayan ga yadda muke tattarawa, amfani ko bayyana ko bayyana keɓaɓɓun bayananka da ke haifar da hakkinka a ƙarƙashin wannan manufar. Idan kana cikin ikon tattalin arziƙi ban da yankin tattalin arzikin Turai, Ingila ta ci gaba ko kuma amfani da ayyukanmu bayan ka karɓi sanarwar da aka sabunta.

Bugu da kari, muna iya samar maka da ainihin bayanin-lokaci ko ƙarin bayani game da ayyukan tallan bayanan takamaiman ayyukan takamaiman ayyukanmu. Irin wannan sanarwar na iya samar da wannan manufar ko samar maka da ƙarin zabi game da yadda muke aiwatar da keɓaɓɓun bayananka.
Bayanin mutum da muka tattara
Muna tattara bayanan sirri lokacin da kake amfani da ayyukanmu, kuma ƙaddamar da bayanan sirri lokacin da aka nema tare da shafin. Bayanin mutum gabaɗaya shine duk wani bayanin da ya shafi ka, ya nuna maka da kanka, ko kuma ana iya amfani dashi don gano ka, kamar sunanka, da adireshin imel, da adireshi. Ma'anar bayanan mutum ya bambanta da ikon. Sai kawai ma'anar da ya shafi ku dangane da wurinku ya shafi ku a ƙarƙashin wannan manufar sirrin. Bayanin mutum bai ƙunshi bayanan da ba a san shi ba kuma ba a sake shi ba don saboda ba zai iya ba mu ba, ko in ba haka ba, don gano ku.
Nau'in bayanan mutum da za mu tattara game da kai sun hada da:
Hakanan muna tattara bayanai daga na'urorin ku (gami da na'urorin hannu) da aikace-aikacen ku, da bayanan IP, da kuma bayanan IP, da bayanan IP, da kuma bayanan imel ɗinku, da bayanan IP ɗinku, da kuma bayanan IP ɗinku, da bayanan ku. Muna iya yin wannan ta amfani da kukis ko ƙwayoyin cuta iri ɗaya.

Muna iya haɓaka bayanan sirri da muka tattara daga gare ku tare da bayanan da muke samu daga ɓangarorin na uku waɗanda ke da hakkin raba wannan bayanin; Misali, bayani daga hukumomin bashi, masu ba da bayanan bayanan bincike, ko kuma kafofin jama'a (misali don abokin ciniki saboda dalilai masu dacewa), amma a kowane yanayi da dokokin da aka zartar.
Ta yaya zaka samu yardar kaina?
Lokacin da kuka kawo mu tare da keɓaɓɓun bayananku don kammala ma'amala, ka sanya katin kiredit ɗinka, ka sanya wani oda, tsara ka ka yarda da tattara bayananka da amfani da shi har zuwa wannan ƙarshen kawai.

Idan muka nemi ka samar mana da keɓaɓɓun bayananka don wani dalili, kamar don dalilan tallata, za mu ce ku kai tsaye don yardar da kuka bayyana kai tsaye, ko za mu ba ku damar kai tsaye.
Ta yaya zan iya ficewa da yarda na?
Idan bayan ya ba mu yardar ka, ka canza tunanin ka kuma ba ka yarda mana tuntuɓarka ba, ka sanar da mu ta hanyar saduwanta.
Ayyukan da kamfanoni suka bayar
Gabaɗaya, masu ba da na ɓangare na uku da muke amfani da su zasu tattara, yi amfani da kuma bayyana bayanan ku har zuwa gwargwadon zama dole su yi mu.

Koyaya, wasu masu ba da sabis na ɓangare na uku, kamar su ƙofar biyan kuɗi na biyan kuɗi, suna da manufofin sirrin kansu game da bayanan da muke buƙata don samar musu da ma'amalolin sayan ku.

Game da waɗannan masu ba da shawara, muna ba da shawara cewa ka karanta manufofin sirrinsu a hankali domin ka fahimci yadda zasu kula da keɓaɓɓun bayananka.
Ya kamata a tuna cewa wasu masu samar da suna iya kasancewa ko suna da wuraren aiki wanda ke da bambanci daga naku ko namu. Don haka idan kun yanke shawarar ci gaba da ma'amala da ke buƙatar sabis na mai ba da ɓangare na uku, to, dokokin ku yana gudana ko kuma waɗanda ke ba da izinin da ke wurin da wuraren sa suke.
Tsaro
Don kare bayanan sirri, muna ɗaukar matakan da suka dace kuma mu bi mafi kyawun ayyukan masana'antu don tabbatar da cewa ba a rasa ba, ba a bayyana shi, an bayyana shi, an bayyana shi, an canza shi ba da kyau.
Shekaru na yarda
Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kuna wakiltar cewa kun kasance aƙalla shekaru masu rinjaye a cikin ku ko lardin mazaunin zama, kuma kuna ba mu yardar ku don ba mu damar yin amfani da wannan gidan yanar gizonku don amfani da wannan gidan yanar gizonku.
Canje-canje ga wannan manufofin sirrin
Muna da 'yancin sauya wannan manufar sirrin a kowane lokaci, don haka don Allah a duba shi akai-akai. Canje-canje da bayani za su yi aiki kai tsaye nan da nan yayin aikawa zuwa gidan yanar gizon. Idan muka yi kowane canje-canje ga abin da ke cikin wannan manufar, za mu sanar da kai a nan cewa an sabunta abin da bayanan da muke tattarawa, kuma a cikin wane yanayi muke tattarawa, kuma a cikin wane yanayi muke tattarawa, kuma a cikin wane yanayi muke tattarawa, kuma a cikin wane yanayi muke tattarawa, kuma a cikin wane yanayi muke tara shi. Za mu sanar da cewa muna da dalilin yin hakan.
 
Tambayoyi da bayanan lamba
Idan kuna son: samun dama, gyara ko share kowane bayanin mutum da muke da shi game da ku, tuntuɓi ƙarin bayani, tuntuɓi mu ta imel a kasan shafin.
Haɗa tare da mu

Samfara

Hanyoyi masu sauri

Tuntube mu

86    - = 15919182362
  86-756-716-6123188

Hakkin mallaka © 2023 DFUN (Zhuhaii) Co., Ltd. Dukkan hakkoki. takardar kebantawa | Sitemap